Kamili - Download Music Mp3 Songs And Mobile Games
Download Music Mp3 Songs, Videos And Mobile Games

Upload + Request Song + Find Friend + Bongo Flava Music + India Music + Java Mobile Games + Bongo 3gp/Mp4 Videos

Tafuta Rafiki, Mpenzi Au Mchumba Kamili ( Find Friends )
Wasiliana Na Mimi Piga 0718808440

mustapha
Naitwa salumu au ukipenda nite mustapha. Nimezaliwa 1990. Naishi kiwalani dsm. Nilitafuta sana mke humu nimekosa nazani sina bahati humu. Ok kwasasa siitaji mke wala siitaji mchumba bari naitaji mwanadada mmojaa ambae atakua tu rafiki yangu wa karibu kimawasiliano naitaji niwe huru wakati wowote kumtumia msg na kumpigia nitafrahi sana sitoitaji kuonananae bari kuchat nae tu itatosha sana mana ntafarijika sana ktk nafsi yangu juu ya mengi yanayonitatiza ktk kichwa changu. Nimeamua kufanya hivi kwakua nimekosa mahara pakupotezea mawazo na kujipa japo faraja mana mimi sio mpenzi wa soka wala sio mpenzi wa siasa ivo basi najikuta naumia sana juu ya msongo wa mawazo istoshe ukizingatia sinywi pombe wala sivuti sigara. Naitaji mwanadada anaejieshimu na kujistiri mwili wake ili ata siku ikitokea zarura kuonananae asinifedheeshe juu ya mavazi yake. Pia naitaji awe muislam na napenda pia awe na umri kuanzia 23 adi 27. Na ningependa na ninamuomba mungu mwanadada huyo awe ni modo na mrefu . Nitafrai sana endapo nitakapokua nikichatnae whatssap na kumuona akiwa ktk muonekano huo. Namba zangu ni hizi 0716434863

Kumbuka naitaji mdada huyo awe dsm

21.01 20:00


mustapha
Naitwa salumu au ukipenda nite mustapha. Nimezaliwa 1990. Naishi kiwalani dsm. Nilitafuta sana mke humu nimekosa nazani sina bahati humu. Ok kwasasa siitaji mke wala siitaji mchumba bari naitaji mwanadada mmojaa ambae atakua tu rafiki yangu wa karibu kimawasiliano naitaji niwe huru wakati wowote kumtumia msg na kumpigia nitafrahi sana sitoitaji kuonananae bari kuchat nae tu itatosha sana mana ntafarijika sana ktk nafsi yangu juu ya mengi yanayonitatiza ktk kichwa changu. Nimeamua kufanya hivi kwakua nimekosa mahara pakupotezea mawazo na kujipa japo faraja mana mimi sio mpenzi wa soka wala sio mpenzi wa siasa ivo basi najikuta naumia sana juu ya msongo wa mawazo istoshe ukizingatia sinywi pombe wala sivuti sigara. Naitaji mwanadada anaejieshimu na kujistiri mwili wake ili ata siku ikitokea zarura kuonananae asinifedheeshe juu ya mavazi yake. Pia naitaji awe muislam na napenda pia awe na umri kuanzia 23 adi 27. Na ningependa na ninamuomba mungu mwanadada huyo awe ni modo na mrefu . Nitafrai sana endapo nitakapokua nikichatnae whatssap na kumuona akiwa ktk muonekano huo. Namba zangu ni hizi 0716434863

21.01 00:18


Badi de Asis
Hi guys my name is Badi de Asis. I am a doctor by professional. Am here in site looking for friends. Am simple, talkative and charming person.I need someone who is good at English.my mobile phones are 0713145185 and 0788145185. You are all welcome for chatting and keeping in touch as well.

20.01 20:59


sam
Naitwa hamisi nipo dar natafuta marafikii wa kike wa kuchati nao namba 0652333591

20.01 14:34


reby
nahitaji mchumba wa kiume. Umri: 30-37. Dini : mkristo. Elimu: degree na kuendelea. Awe muajiriwa. Awe Mrefu. Akiwa na mtoto sawa. Simu namba: 0674 247031. Awe mtanzania. Tuma ujumbe kuhusu Wewe. Kuhusu mimi: ni mkristo. umri: 29-30. kazi: nimeajiriwa. elimu yangu: degree. muonekano: mrefu wa kawaida.

20.01 08:47


NELSON PINIEL
NELSON PINIELim studyed i want a friend who is btn 15-25yrs who is white,tall,the one who studyed ifyoulike 0714006406

19.01 08:01


NELSON PINIEL
NELSON PINIEL~the perfect boy natafuta rafiki wa kike mweupe,mrefu kias umri15~20 mm natokea KILIMANJARO~MOSH0714006406

19.01 07:47


Clifford Augustino
Hey clifford hapa natafuta rafiki wa kike kwa alive na utayari anichek via 0743872119

14.01 18:21


fikiri
natafuta mchumba awe dar au pwani aszd miaka 25 mm mrisho

3.01 22:10


Chidy Music
Naitwa Chidy Music. Kazi Yangu
Ni Msanii Wa Bongo Fleva Na Ni Injinia Wa Majengo!
Natafuta Mchumba Alie Tayari Anitafute No 0785307933

3.01 11:11


adamndunguru@yahoo.com
Mathew Ndunguru, NATAFUTA MPENZI WA KUISHI NAE NA BAADAE AWE MKE WANGU. MIMI NI MKRISTO MCHA MUNGU, NAHITAJI KUOWA MWANA MKE AMBAYE AMETULIA NA ASIWE NA TAMAA YA MAISHA. NAMBA YANGU 0657607867, ALIYE TAYARI ANITAFUTE

3.01 08:04


Nabiihans
Naitwa Hans Mleke Natafuta Rafiki Wa Kike Mimi Nipo Moro Town ,nicheke 0756746199

1.01 15:51


mashaurijoseph12
Naitwa Joseph nipo Mwanza natafuta make was kuoa awe na elimu kuanzia kidato cha 4 nakuendelea umri kuanzia miaka 25 hadi 28 na awe na Nazi/ biashara. Mm nj mwalimu was sekondar Nina miaka 27 no ang n 0654555419/ 0756247310

26.12 13:01


Ibrahim
NIPO SERIOUS JAMANI,,, NIMECHOKA KUWA MPWEKE NAHITAJI MWENZA,,, NIPO TAYARI KWA KILA KITU!!!! NAOMBA MDADA ULIYE SERIOUS PIA NITAFUTE....NAJIHESHIM NA KUMHESHIM KILA MMOJA....SIO MUHUNI MIMI.. PLEASE NITAFUTE>>>>0786 344 508

22.12 11:08


Ibrahim
NAITWA IBRA WA ARUSHA,,MIAKA 26,MFANYA BIASHARA,NATAFUTA MCHUMBA,,MWENYE KUJUA KUPENDA,,UMRI WOWOTE,HATA MWENYE MTOTO SAWA ILA AWE MKWELI..... 0786344508

22.12 09:58


BLACKSTONE
Naitwa Mohammed au {BLACKSTONE} nipo zanzibar natafuta rafiki wa kike wa kuchart nae awe na miaka kuanzia 18-25 ikiwezekana anitafute kwa namba 0784178687

20.12 22:29


adam ndunguru@yahoo.com
NAITWA ADAM NDUNGURU UMRI WANGU MIAKA 25 NAISHI MTWARA NATAFU MCHUMBA WAKUISHI NAE SICHAGUI DINI NA AWE NA VIGEZO VIFUATAVYO 1.AWE MWEUPE KIASI AU RANGI YA CHOCOLATE 2.AWE NA MAPENZI YA KWELI 3.AWE MWEMBAMBA KIASI 4.AWE MREFU KIASI SIO SANA 5.AWE TAYARI KUPIMA UKIMWI

20.12 10:53


mustapha
Naitwa salum au ukipenda mustapha, nipo kiwalani dsm, nimezaliwa 25/12/1990 naitaji mdada ustadhat mrefu awe fukara asiwe tajiri niwe nachatnae awe na umri kuanzia 20 adi 30 anitafute muda wowote kwa namba hii 0716434863 ila awe dsm,

15.12 15:57


adam ndunguru@yahoo.com
Mathew Ndunguru, NATAFUTA MPENZI WA KUISHI NAE NA BAADAE AWE MKE WANGU. MIMI NI MKRISTO MCHA MUNGU, NAHITAJI KUOWA MWANA MKE AMBAYE AMETULIA NA ASIWE NA TAMAA YA MAISHA. NAMBA YANGU 0657607867, ALIYE TAYARI ANITAFUTE

13.12 21:29


JOACKIM
Niko mwanza, natafuta dada atakaenifanya nijihisi naelea angani maishani mwangu,karibu 0757287780

9.12 20:59


JOACKIM
My name is Joackim frm mwanza, i am looking for a single girl/lady who can make me feel floating on air in my all life, waiting here for u honey +255757287780

9.12 20:53


Spike Evans
hi to all of you,am just looking for a chat mate,age,sex,religion,and many other doesnt matter,lets make real friends via this site,@spike john evans is my facebook name ,@0790399332 Is My Phone Number,thanks For Your Ears,and Good Day And Night To All Of You

6.12 18:52


Mully Balagani
Naitwa mully natafuta marafk wa kuchat nao Whatsapp jinsia ya kke umri wowte no 0712255317

1.12 11:51


richy
naitwa ricky natafuta marafiki wa kuchati nao kwa kubadilishana mawazo.Age 20-25.tsap no 0716-033774.

29.11 16:41


kimbakae
Tatafuta marafiki tupeane michongo ya pesa. Najihughulisha na ufundi umeme pia ni dereva

28.11 22:52


Petale
mm ni Paul natafuta mpenzi wa umri 17to20 ni naumri wa miaka 20 nambari ya simu +25400792205

28.11 15:22


Venance charles
mambo vp Venance charles ndo jina langu natafuta marafk wa jinsia yoyote 0764987140 namba yangu iyo

21.11 17:11


Paschal Amos
Naitwa Paschal Amos,natafuta Mchumba, Awe Na Umr Wa Miaka 18-20, Awe Mrembo Mweupe Au Awe Na Weusi Wa Mg'aro, Mwenye Mapenzi Ya Dhati Mwenye Uchungu Na Maisha.Anitafte Kwenye Namb 0765287684/0672629415 sms zote ztajibiwa

14.11 15:28


bobsele
Naitwa bobsele wa. Dsm natafuta mabext wakubadlshana mawazo my number 0673482645

11.11 02:35


azizimoshi
naitwa @azizimoshi au ukipenda niite DJ £Z@ CRIKER natafuta dem mwenye matako makubwa awe na umri 20 no.0753191231

9.11 15:48



Site: lt in Lister.gt in Lister.gt, & gt in Lister..3.4.5.6.7.8..13

Home Page
SELECT CATEGORY
Nigerian Music Mp3 + Indonesia Music Mp3 + English Music Mp3 . Gospel Music Mp3 + Arabic Music Songs + Islamic Zones Music + Index of Mp3 . Funny Videos + Full Movies + Mobile Games
Do you like This Website? Like now..

Copyright © 2015-2016 Kamili - Download Music Mp3 Songs And Mobile Games All rights reserved.
Bongo Blog
U-ON
100downloads
Download Bollywood full movie for free
Download Android App for Free
9Apps  UC Browser  IMO  more